Hanyoyin Hana Gurbacewar Iskar Cikin Gida

02

Hanyoyin Hana Gurbacewar Iskar Cikin Gida

A cikin kaka da hunturu lokacin da yanayin iska na cikin gida ya ragu, yana da gaggawa don inganta yanayin cikin gida da ingancin iska na cikin gida.

Mutane da yawa na iya ɗaukar mataki don hana gurɓacewar iska a cikin gida.A ƙasa akwai wasu lokuta:

Shari'a ta 1: Kafin shiga, nemo ƙungiyar ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ganowar formaldehyde da sauran gurɓatattun abubuwa, sannan a tabbatar cewa gidan yana cikin yanayin da ya dace don shiga.

Hali na 2: Domin tabbatar da cewa yanayin iska a cikin gida yana cikin yanayin lafiya, za su sayi kayan aikin tsaftacewa da ruwa daban-daban dangane da kwayoyin cuta, wurare daban-daban.

Shari'a ta 3: Mai da gidanku ya zama lambun tsirrai don shuka bishiyoyi, furanni da sauran tsirrai da kuma don samun iska mai kyau.

Baya ga matakan kariya na sama, buɗe taga shine zaɓi wanda mutane da yawa za su zaɓa.Duk da haka, ingancin iska na waje a cikin hunturu ba shi da kyakkyawan fata, yana da wuya a aiwatar da tsarkakewa .Ban da haka, a cikin hunturu, wa ke da ikon buɗe taga?

Akwai, ba shakka, wasu matakan da alama sun kasance abin dogaro.Bayan bala'in, alal misali, amfani da barasa da chlorinated abubuwan kashe kwayoyin cuta ya zama sanannen hanyar tsaftacewa da tsaftace gidaje.

Gabaɗaya, gurɓataccen iska wani tsari ne mai ci gaba.Gabaɗaya nasihun da ke sama da hacks, akwai hanyoyi daban-daban: samun iska ta taga, tsaftacewa disinfection, tsarkakewar shuka.Duk da haka, ba za a iya dorewa da ingantaccen tsarkakewar iska na cikin gida ba.

Don tsarkake iska, yana da matukar muhimmanci a sami na'urar tsarkakewa ta kwararru-iska purifier, wanda aka haifa don tsarkake iska.Babu shakka zaɓi ne mafi aminci da aminci idan aka kwatanta da matakan tsarkakewa na sama,

03

Nasihu Uku Yayin Zabar Mai Tsabtace Iska

Don haka, akwai masu tsabtace iska da yawa a kasuwa, yadda za a zaɓa?Mun tsara ma'auni guda uku masu zuwa:

Tips 1. Alamar: Gabaɗaya magana, yana da kyau a zaɓi samfuran da suka kwareiska purifiers.Suna da kyau a tsarkakewar iska kuma sun fi ƙwararru kuma suna dogara fiye da nau'ikan lantarki masu yawa waɗanda ke "rabin cikin layi".

Airdow babbar alama ce ta ƙware a masana'antar tsabtace iska tun 1997 wanda zaku iya dogara dashi.Muna da ƙungiyar binciken ƙungiyar kuma za mu iya biyan bukatun abokin ciniki.

sxrdf (2)

Tips 2. Ayyuka: Da farko, bayyana bukatun ku, da ainihin ayyukan da ke cikiniska purifieryakamata yayi daidai da ainihin bukatun.Misali, muna so mu sayi na'ura mai tsafta wanda zai iya magance nau'ikan gurɓataccen gurɓataccen gida dangane da yawan ƙwayoyin cuta a cikin kaka da hunturu, don haka muke mai da hankali kan haifuwa na cikin gida.

szxrdf (3)

Tips 3. Tasiri mai amfani: duba cikinfasahar tsarkake iska da kuma duba bayanan gwajin don ganin ko zai iya tsarkake iska a gida yadda ya kamata.

Airdow yana da nasa dakin gwaje-gwaje don gwada CADR, wanda shine tsaftataccen isar da iska.Za mu gwada shi lokacin da aka haɓaka sabon samfurin tsabtace iska, muna gwada shi lokacin duba kuɗin shiga na kayan kuma muna gwada shi kafin sakamakon tsabtace iska.Muna kula da aikin mai tsabtace iska wanda mabukaci ya damu.

sxrdf (1)


Lokacin aikawa: Mayu-26-2022